PIC16F877A-I/P

Tình trạng: Đang Cập Nhật | SKU: 893261100636
Thương hiệu: Đang cập nhật
65.000₫
PIC16F877A-I/P là vi điều khiển của hãng Microchip thường được sử dụng trong các khóa dạy về vi điều khiển hiện nay, mức độ phổ dụng và các ứng dụng từ dòng vi điều khiển...

PIC16F877A-I/P là vi điều khiển của hãng Microchip thường được sử dụng trong các khóa dạy về vi điều khiển hiện nay, mức độ phổ dụng và các ứng dụng từ dòng vi điều khiển này hiện rất lớn trên thị trường.

Standard Package 10
Category Integrated Circuits (ICs)
Family Embedded - Microcontrollers
Series PIC® 16F
Packaging Tube 
Core Processor PIC
Core Size 8-Bit
Speed 20MHz
Connectivity I²C, SPI, UART/USART
Peripherals Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT
Number of I /O 33
Program Memory Size 14KB (8K x 14)
Program Memory Type FLASH
EEPROM Size 256 x 8
RAM Size 368 x 8
Voltage - Supply (Vcc/Vdd) 4 V ~ 5.5 V
Data Converters A/D 8x10b
Oscillator Type External
Operating Temperature -40°C ~ 85°C
Package / Case 40-DIP (0.600", 15.24mm)
Other Names

PIC16F877AI/P
PIC16F877AIP

Datasheet : PIC16F877A

 Giao hàng trong 24h

Giao hàng trong 24h

Với đơn hàng trên 500.000 đ
Bảo đảm chất lượng

Bảo đảm chất lượng

Sản phẩm bảo đảm chất lượng.
Hỗ trợ tức thời

Hỗ trợ tức thời

Hotline: 0833.811.811
Sản phẩm 100% chính hãng

Sản phẩm 100% chính hãng

Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
Có thể bạn sẽ thích
Vận chuyển nhanh chóng
Vận chuyển nhanh chóng

Vận chuyển miễn phí cho đơn hàng trên 1.000.000 VNĐ nội thành HCM

Thanh toán nhanh
Thanh toán nhanh

Hỗ trợ thanh toán tiền mặt và thẻ visa của tất cả các ngân hàng

Chăm sóc 24/7
Chăm sóc 24/7

Hỗ trợ chăm sóc khách hàng 24/7, Liên hệ giải đáp mọi thắc mắc

Uy tin thương hiệu
Uy tin thương hiệu

TAE Shop là điểm mua hàng được yêu thích và lựa chọn